Thảo luận Diablo 2 mod Le Royaume des Ombres

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi tuoitre7009, 21/9/16.

1. vantrungdk62

vantrungdk62 New Member

Đã thích:
    0
    Copy save ra chỗ khác và xoá toàn bộ item trên người xem.Mà bạn làm gì để bị lỗi này?Do update lên bản mới hay bạn tự sửa cái gì?Nếu trước đó xài bản cũ thì thử cài lại bản cái save đó chơi ổn xem sao,hoặc đã sửa gì thì cũng trả lại như cũ xem.Vì mod có thể họ thay đổi itemtype hoặc statcost hoặc gì gì đó lên dẫn tới lỗi data với bản cũ.

2. TiVi

TiVi New Member

Đã thích:
    0
    mình phăng cái 6.0 beta chứ ko qua mấy cái patch cũ, và trước khi lỗi này mình có bị lỗi "you have more item" và 1 ngày bị 1 lần, đến lúc bị thì trên người mình vẫn còn hơn 1 nửa chổ để chứa đồ và rương thì còn dư rất nhiều chổ, và đang ở ACT 5 nhiệm vụ tìm 4 cái linh hồn....
    mình ko chỉnh sửa gì item hay là level cả chỉ có dùng ảrtmoney để tăng tiền lên mua mấy đồ chưa giám định trong shop để xài thôi, và cái đó mình dùng hoài và cái ngày bị thì mình ko xài....
    mà thôi vẫn beta chắc chơi lại con khác vậy...
    nghe đồn lỗi này là do ko save & exit mà thoát trực tiếp nên bị mất acc...

3. maytrangvo

maytrangvo New Member

Đã thích:
    0
    mình phăng cái 6.0 beta chứ ko qua mấy cái patch cũ, và trước khi lỗi này mình có bị lỗi "you have more item" và 1 ngày bị 1 lần, đến lúc bị thì trên người mình vẫn còn hơn 1 nửa chổ để chứa đồ và rương thì còn dư rất nhiều chổ, và đang ở ACT 5 nhiệm vụ tìm 4 cái linh hồn....
    mình ko chỉnh sửa gì item hay là level cả chỉ có dùng ảrtmoney để tăng tiền lên mua mấy đồ chưa giám định trong shop để xài thôi, và cái đó mình dùng hoài và cái ngày bị thì mình ko xài....
    mà thôi vẫn beta chắc chơi lại con khác vậy...
    nghe đồn lỗi này là do ko save & exit mà thoát trực tiếp nên bị mất acc...

4. ducnm

ducnm New Member

Đã thích:
    0
    Lỗi này là trong save có item không thích hợp với mod,hoặc file save bị lỗi do sử dụng ở các bản mod khác nhau.
    kiểm tra cả item ở trong rương đồ chung nữa.

5. nhung.hapro

nhung.hapro New Member

Đã thích:
    0
    Lỗi này là trong save có item không thích hợp với mod,hoặc file save bị lỗi do sử dụng ở các bản mod khác nhau.
    kiểm tra cả item ở trong rương đồ chung nữa.

6. oanhtkmv

oanhtkmv New Member

Đã thích:
    0
    vậy bạn biết tìm 2 file là misc.txt và armor.txt ở đâu ko, trên d2mods nó chỉ là thay đổi trong 2 file đó nhưng mình tìm ko thấy, kể cả mở file ẩn...
    lâu lâu có hứng chơi lại diablo 2 mà dính cái khổ.... hồi đó chơi bản fury,awaking với median XL thì ko bị sao hết

7. dvddvd

dvddvd New Member

Đã thích:
    0
    vậy bạn biết tìm 2 file là misc.txt và armor.txt ở đâu ko, trên d2mods nó chỉ là thay đổi trong 2 file đó nhưng mình tìm ko thấy, kể cả mở file ẩn...
    lâu lâu có hứng chơi lại diablo 2 mà dính cái khổ.... hồi đó chơi bản fury,awaking với median XL thì ko bị sao hết

8. otanio

otanio New Member

Đã thích:
    0
    2 file đó trong dữ liệu của nó ở data\global\excel.Nhưng mà mod này nó có share data đâu nhỉ?Nó ko share muốn sửa khó lắm.

9. gnoht

gnoht New Member

Đã thích:
    0
    2 file đó trong dữ liệu của nó ở data\global\excel.Nhưng mà mod này nó có share data đâu nhỉ?Nó ko share muốn sửa khó lắm.

10. buihonghai1

buihonghai1 New Member

Đã thích:
    0
    oke cậu, cám ơn cậu đã hổ trợ hổm giờ nhé, thấy diablo 2 này map và nhiệm vụ nó khác nên chơi thấy hấp dẫn nên mói quay lại chơi. Lập con khác chơi cho vui có gì làm cái tut luôn vậy

11. kieudiem90

kieudiem90 New Member

Đã thích:
    0
    oke cậu, cám ơn cậu đã hổ trợ hổm giờ nhé, thấy diablo 2 này map và nhiệm vụ nó khác nên chơi thấy hấp dẫn nên mói quay lại chơi. Lập con khác chơi cho vui có gì làm cái tut luôn vậy

12. tuannh10

tuannh10 New Member

Đã thích:
    0
    bác nào có bản D2 hợp với cái mod này không cho em xin luôn với , fshare càng tốt nhé :D
    với lại bác nào có hướng dẫn ép đồ cho em xin luôn

13. shindysweet

shindysweet New Member

Đã thích:
    0
    bác nào có bản D2 hợp với cái mod này không cho em xin luôn với , fshare càng tốt nhé :D
    với lại bác nào có hướng dẫn ép đồ cho em xin luôn

14. vanngabk

vanngabk New Member

Đã thích:
    0
    Nói chung cứ xài bản cài đặt là cơ bản ko phát sinh lỗi mấy.Mấy bản chỉ giải nén ra chơi dễ bị lỗi vì có 1 số người họ edit lại file mpq hoặc tuỳ chỉnh gì đó lên không thích hợp với máy khác.

15. trandungkhoinguyen

trandungkhoinguyen New Member

Đã thích:
    0
    các bác cho hỏi sao mod này càng chơi càng giật thế , có lúc còn đứng hình 1-2s , bác nào chỉ cách fix hộ em cái

16. ltbinh01

ltbinh01 New Member

Đã thích:
    0
    Game này chơi mấy cái charm giống titan quest vãi mà tq thì máy mạnh cũng có lúc lag=))

17. mrbeck

mrbeck New Member

Đã thích:
    0
    mà bác cho em hỏi nhặt được cái đồ đồng với đồ theo set mà không co option nào thì mang đến đâu để hiện option , mới chơi đang lang thang phần 1 nhiều đồ quá khó hiểu :))

18. hd1008

hd1008 New Member

Đã thích:
    0
    đồ theo set và đồ unique nó chưa mở opt đâu nhé, chỉ để cho vui thôi or dùng craft đồ. Game beta thôi nên vẫn còn đầy lỗi ra...

19. Tin thuy

Tin thuy New Member

Đã thích:
    0
  20. sơn

sơn New Member

Đã thích:
    0
    ai chơi bản này và bị lỗi k mặc được đồ như mình không?? dù đã lên lv 3 nhưng k mặc đc đồ lv2

Các file đính kèm:

Users found this page by searching for:

1. royaume des ombres ban mod

Đang tải...