Thảo luận Diablo 2 mod Le Royaume des Ombres

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi tuoitre7009, 21/9/16.

1. tuoitre7009

tuoitre7009 New Member

Đã thích:
    0
    Có ae nào đang chiến vào bàn luận tí cho vui nào!!!

2. Exciter357

Exciter357 New Member

Đã thích:
    0
    Mình chế đồ trong này tìm hoài ko thấy làm thế nào để kiếm đc Common debris, Iridescent tear, ... nói chung là hiểu là phải dùng mấy đồ cùi ko dùng đến để phá ra tạo thành nguyên liệu. Nhưng phá thế nào thì pó tay. Giống diablo 3 nhưng ko có thợ rèn. Tìm hiểu trên mạng rồi mà vẫn ko thấy cụ thể. Tiện xin lun file excel, word công thức chế đồ dùng cube của mod này. Mình down về ko có kèm theo mà tìm thì ko thấy ở đâu.

3. dungdung23

dungdung23 New Member

Đã thích:
    0
    Ai có link full 4share or Fshare ko shảe mình với, thấy hình đẹp quá, mà tra google thì toàn mới chơi đc đến act 2.

4. elimsevoli

elimsevoli New Member

Đã thích:
    0
  5. echcon

echcon New Member

Đã thích:
    0
    mod này mới có update cách đây 1 2 tháng gì đó.Hình như cho chơi đến Act5 rồi.:)

6. hoaoaihuong2901

hoaoaihuong2901 New Member

Đã thích:
    0
    bạn cho mình link dow đc ko, link phía trên die rồi :(

7. trandungkhoinguyen

trandungkhoinguyen New Member

Đã thích:
    0
  8. trungtien1088

trungtien1088 New Member

Đã thích:
    0
    có ai biết cách qua act 2 ko nhỉ, đã tìm được cây nephalem staff nhưng đem nó đến tầng cuối chổ có cái bàn thờ và cầm nó trên tay nhưng vẫn ko phá được cái điện thờ...
    và mình đã mở đến map cuối rồi, nhưng[​IMG]

9. kingbetta

kingbetta New Member

Đã thích:
    0
    có ai biết cách qua act 2 ko nhỉ, đã tìm được cây nephalem staff nhưng đem nó đến tầng cuối chổ có cái bàn thờ và cầm nó trên tay nhưng vẫn ko phá được cái điện thờ...
    và mình đã mở đến map cuối rồi, nhưng[​IMG]

10. minhnghiep307

minhnghiep307 New Member

Đã thích:
    0
    cuối cùng cũng qua, ra là bỏ cái dây chuyền vào rương vì nó ko có chữ Quest item...
    ngủ 1 giấc mới nhớ lại là act 2 phải ép cây gậy và dây chuyền thành cây gậy hoàn chỉnh để đập tảng đá ở map cuối...

11. kbhm

kbhm New Member

Đã thích:
    0
    cuối cùng cũng qua, ra là bỏ cái dây chuyền vào rương vì nó ko có chữ Quest item...
    ngủ 1 giấc mới nhớ lại là act 2 phải ép cây gậy và dây chuyền thành cây gậy hoàn chỉnh để đập tảng đá ở map cuối...

12. trong2981

trong2981 New Member

Đã thích:
    0
    lại xuất hiện lỗi
    ae nào biết cách khắc phục ko, thấy tụi nó bảo là tìm file armor.txt và míc.txt nhưng mình ko thấy đâu cả...

13. buihonghai1

buihonghai1 New Member

Đã thích:
    0
    lại xuất hiện lỗi
    ae nào biết cách khắc phục ko, thấy tụi nó bảo là tìm file armor.txt và míc.txt nhưng mình ko thấy đâu cả...

14. nguyendinhhau

nguyendinhhau New Member

Đã thích:
    0
    vl, cái mod này toàn lấy icon mod từ bên path of exile...

15. quynhanh_1111

quynhanh_1111 New Member

Đã thích:
    0
    vl, cái mod này toàn lấy icon mod từ bên path of exile...

16. 12345612

12345612 New Member

Đã thích:
    0
    Lỗi đó thì là do thùng đồ của bạn chứa file mod không có hoặc bị đổi type,code item,...Giờ tìm cách trả về lại cái cũ và xoá những item đó đi.

17. thuongdt189

thuongdt189 New Member

Đã thích:
    0
    Lỗi đó thì là do thùng đồ của bạn chứa file mod không có hoặc bị đổi type,code item,...Giờ tìm cách trả về lại cái cũ và xoá những item đó đi.

18. kiemanhh

kiemanhh New Member

Đã thích:
    0
    mình đã tìm file misc.txt và armor.txt nhưng ko thấy, và đã dùng hero editor để xóa thùng đồ và mấy item(rune+ bình máu) xuất hiện trên người nhưng vẫn ko được mới chán....

19. trungkhongtac

trungkhongtac New Member

Đã thích:
    0
    mình đã tìm file misc.txt và armor.txt nhưng ko thấy, và đã dùng hero editor để xóa thùng đồ và mấy item(rune+ bình máu) xuất hiện trên người nhưng vẫn ko được mới chán....

20. dongoc000

dongoc000 New Member

Đã thích:
    0
    Copy save ra chỗ khác và xoá toàn bộ item trên người xem.Mà bạn làm gì để bị lỗi này?Do update lên bản mới hay bạn tự sửa cái gì?Nếu trước đó xài bản cũ thì thử cài lại bản cái save đó chơi ổn xem sao,hoặc đã sửa gì thì cũng trả lại như cũ xem.Vì mod có thể họ thay đổi itemtype hoặc statcost hoặc gì gì đó lên dẫn tới lỗi data với bản cũ.