Những game offline nào hay nhất

Thảo luận trong 'Đánh Giá | Cảm Nhận' bắt đầu bởi thekiemr, 20/5/14.

1. songtinhyeu

songtinhyeu New Member

Đã thích:
    0
    có bác nào game offline nhẹ không thì share cho em nhé.em thích chơi offline hơn online

2. aihuutran51

aihuutran51 New Member

Đã thích:
    0
    có bác nào game offline nhẹ không thì share cho em nhé.em thích chơi offline hơn online

3. bvl91

bvl91 New Member

Đã thích:
    0
    DMC 3 special edition
    Onimusha
    Dòng Super robot wars, game đầu tiên chơi là Srw F và đến giờ mỗi lần nhắc đến là lại muốn cày lại từng phần một, đơn giản và có chất riêng :)

Tùy khái niệm "nhẹ" của bác là nhẹ cỡ nào mới được chứ...
    Cấu hình bèo nhèo thì Warriors Orochi, nếu thích có thể tải bản Z rồi patch tiếng Anh chơi cũng ngon lắm, 3 game mình nêu ở trên khỏi nói chắc bác cũng chơi lâu rồi
    Từ vừa tới khá thì có prototype (khuyên thật lòng là không nên chơi phần 2), Saints Row 3 (nếu bác thích thực tế như GTA thì chỉ nên dừng lại ở phần 3 thôi, đừng động tới phần 4 kẻo lại bức xúc), Crysis series,...

4. alpenliebe

alpenliebe New Member

Đã thích:
    0
    DMC 3 special edition
    Onimusha
    Dòng Super robot wars, game đầu tiên chơi là Srw F và đến giờ mỗi lần nhắc đến là lại muốn cày lại từng phần một, đơn giản và có chất riêng :)

Tùy khái niệm "nhẹ" của bác là nhẹ cỡ nào mới được chứ...
    Cấu hình bèo nhèo thì Warriors Orochi, nếu thích có thể tải bản Z rồi patch tiếng Anh chơi cũng ngon lắm, 3 game mình nêu ở trên khỏi nói chắc bác cũng chơi lâu rồi
    Từ vừa tới khá thì có prototype (khuyên thật lòng là không nên chơi phần 2), Saints Row 3 (nếu bác thích thực tế như GTA thì chỉ nên dừng lại ở phần 3 thôi, đừng động tới phần 4 kẻo lại bức xúc), Crysis series,...

5. huynhkha2801

huynhkha2801 New Member

Đã thích:
    0
    Ta đang cài onimusha 3 bản PC.Hình như hồi trước thấy trò này trên PS 2 . Không biết có phải nó ko? Ta thích chơi kiểu game lén lút hơn là chặt chém

6. thanhdaklak

thanhdaklak New Member

Đã thích:
    0
    Ta đang cài onimusha 3 bản PC.Hình như hồi trước thấy trò này trên PS 2 . Không biết có phải nó ko? Ta thích chơi kiểu game lén lút hơn là chặt chém

7. hangvu

hangvu New Member

Đã thích:
    0
    có tính series FF ko nhỉ :)), ko thì w3 mà tiến thôi, với mấy game dàn trận và RPG japan

8. englishs

englishs New Member

Đã thích:
    0
    có tính series FF ko nhỉ :)), ko thì w3 mà tiến thôi, với mấy game dàn trận và RPG japan

9. oanhtkmv

oanhtkmv New Member

Đã thích:
    0
    bạn thích chơi thể loại nào mới đc

10. lovefina_89

lovefina_89 New Member

Đã thích:
    0
    bạn thích chơi thể loại nào mới đc

11. darkbaron6884

darkbaron6884 New Member

Đã thích:
    0
    ìninity blade iii theo mình thấy là hay nhất

12. shjnkt

shjnkt New Member

Đã thích:
    0
    ìninity blade iii theo mình thấy là hay nhất

13. nthhtn

nthhtn New Member

Đã thích:
    0
    Castlevania Symphony of the Night và Final Fantasy VIII là 2 game hay nhất trong đời mình từng chơi cho tới h.

14. thanhptplmt

thanhptplmt New Member

Đã thích:
    0
    Castlevania Symphony of the Night và Final Fantasy VIII là 2 game hay nhất trong đời mình từng chơi cho tới h.

15. lucvanphong

lucvanphong New Member

Đã thích:
    0
    Ko tính series FF thì diablo 2 là game hay nhất với mình từ trước đến giờ,chơi đến n lần rồi mà lần nào chơi vẫn có cảm hứng.

16. ntloc114

ntloc114 New Member

Đã thích:
    0
    Ko tính series FF thì diablo 2 là game hay nhất với mình từ trước đến giờ,chơi đến n lần rồi mà lần nào chơi vẫn có cảm hứng.

17. newboy206

newboy206 New Member

Đã thích:
    0
    Game Nhật thì Tenchu có lẽ là game ninja off hay .Ta thích tìm hiểu , mày mò. lạc vào thế kỉ của những ninja .

18. naibambih2

naibambih2 New Member

Đã thích:
    0
    tap tap hay quá trời luôn kìa :3

19. maihuong

maihuong New Member

Đã thích:
    0
    Nếu muốn game hại não và ức chế thì bạn có thể tham khảo game của ThankCreate Studio như " Normal Adventure" với " Strange Adventure "! Nói chung là khác xa suy nghĩ bình thường Y_Y

20. hoavuong

hoavuong New Member

Đã thích:
    0
    Mình nghĩ là 2048, có đủ hình cả png lẫn jpg thỏa mãn thị hiếu luôn :v Nhưng mà trò này hơi ức chế tí

Đang tải...