Hỏi đáp, bàn luận về Final Fantasy XIII [13]

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi meogau22, 11/3/10.

1. cobe_kieuki9465

cobe_kieuki9465 New Member

Đã thích:
    0
    Các bác cho mình hỏi mình mới cài game mà lúc chơi cứ bị crash to désktop not responding, hiện ra lỗi steam_api.dll_unloaded thì sửa thế nào vậy? Lúc trước mình chơi ko bị

2. tuongthi

tuongthi New Member

Đã thích:
    0
    Các bác cho mình hỏi mình mới cài game mà lúc chơi cứ bị crash to désktop not responding, hiện ra lỗi steam_api.dll_unloaded thì sửa thế nào vậy? Lúc trước mình chơi ko bị

3. jaymong

jaymong New Member

Đã thích:
    0
    ai hướng dẫn mình mấy cái nút vào phần setting với đc hem :v thanks :v

4. lexuanhien80

lexuanhien80 New Member

Đã thích:
    0
    ai hướng dẫn mình mấy cái nút vào phần setting với đc hem :v thanks :v

5. pbn

pbn New Member

Đã thích:
    0
    vấn đề mình hỏi là về phần âm thanh ko pik sao lúc có cốt chuyện 2 nhân vật nói chuyện với nhau ko phát ra giọng nói khi đang nói chuyện nhỉ @@

6. minhduong121

minhduong121 New Member

Đã thích:
    0
    vấn đề mình hỏi là về phần âm thanh ko pik sao lúc có cốt chuyện 2 nhân vật nói chuyện với nhau ko phát ra giọng nói khi đang nói chuyện nhỉ @@

7. kbhm

kbhm New Member

Đã thích:
    0
    Có thể bị lỗi phần voice.

Tìm xem có để âm thanh ở dạng 5.1 không, nếu có thì chuyển về 2.0 hoặc 2.1

8. hungbong91

hungbong91 New Member

Đã thích:
    0
    Có thể bị lỗi phần voice.

Tìm xem có để âm thanh ở dạng 5.1 không, nếu có thì chuyển về 2.0 hoặc 2.1

9. mouseprao

mouseprao New Member

Đã thích:
    0
    Cho mình hỏi điều kiện để nhận nv 55 lấy gold nugget là gì thế. thấy trên youtube tụi nó chạy vào = chôcobo thì làm nv nào mới có đc chocobo dậy
    Đội hình mình có Light + Fang + Vanallie thì max 2 role nào trc để đánh rùa trên Eden dậy
    Mình đang ở chap 11 đang farm CP 2 con Bethemoth

10. gialam1320

gialam1320 New Member

Đã thích:
    0
    Cho mình hỏi điều kiện để nhận nv 55 lấy gold nugget là gì thế. thấy trên youtube tụi nó chạy vào = chôcobo thì làm nv nào mới có đc chocobo dậy
    Đội hình mình có Light + Fang + Vanallie thì max 2 role nào trc để đánh rùa trên Eden dậy
    Mình đang ở chap 11 đang farm CP 2 con Bethemoth

11. tiendatexpress

tiendatexpress New Member

Đã thích:
    0
    Ai đó giúp em vớiiiiiiiiiiiiii !!!!!!!!!!!!!!!!!
    Tình hình mới cài cái FF13 PC mà cứ vào là bị stop working, đã cài đủ các thứ từ directx, v..v... rồi mà cứ bị :( như nào giờ ạ :(

12. pemin

pemin New Member

Đã thích:
    0
    Ai đó giúp em vớiiiiiiiiiiiiii !!!!!!!!!!!!!!!!!
    Tình hình mới cài cái FF13 PC mà cứ vào là bị stop working, đã cài đủ các thứ từ directx, v..v... rồi mà cứ bị :( như nào giờ ạ :(

13. tamdiep25

tamdiep25 New Member

Đã thích:
    0
    Lâu rồi mới có dịp về , bà con ai có link torent download FF13 full crack share mình với :D

14. hieupk90

hieupk90 New Member

Đã thích:
    0
    Lâu rồi mới có dịp về , bà con ai có link torent download FF13 full crack share mình với :D

15. hungheobom

hungheobom New Member

Đã thích:
    0
    Mình đang cuối chap 11 cbi sang chap 12 rồi mà nghe nó bảo lên airship là quay về cocoon vậy có quay lại grand pulse được không vậy ? Vì mình còn mấy side quest chưa làm định lên eden lấy quả lionheart rồi quay về @@ chủ yếu thích đi side quest ngắm cảnh săn boss

16. MrShare32

MrShare32 New Member

Đã thích:
    0
    Mình đang cuối chap 11 cbi sang chap 12 rồi mà nghe nó bảo lên airship là quay về cocoon vậy có quay lại grand pulse được không vậy ? Vì mình còn mấy side quest chưa làm định lên eden lấy quả lionheart rồi quay về @@ chủ yếu thích đi side quest ngắm cảnh săn boss

17. taka

taka New Member

Đã thích:
    0
    Nhìn cấu hình thì đoán e xài ultrabook, ít ultrabook nào có chip đồ họa rời, nên có thể card đồ họa intel tích hợp không kéo nổi game này.

18. phantom37037

phantom37037 New Member

Đã thích:
    0
    Đánh trùm cuối xong save lại nó cho save về lại grand pulse. Lúc đó đi đâu thì đi.

19. emyeuhoney

emyeuhoney New Member

Đã thích:
    0
    Các bồ tèo ở đây có ai còn cái cục Update 3 của CPY ko ? Up lên share mình với, google ra toàn link chết với quảng cáo :-(||>

20. MinhCong

MinhCong New Member

Đã thích:
    0
    Hỏi: Ở đâu có cốt truyện hoàn chỉnh và dễ hiểu của FF 13? Đọc trên Wiki nó viết lộn xộn và khó hiểu quá.