[ FFXII Inter ] Hướng dẫn FFXII International Zodiac Job System ( only JP )

Thảo luận trong 'Final Fantasy XII' bắt đầu bởi duong, 10/8/07.

1. last_samurai

last_samurai New Member

Đã thích:
    0
    sau đây là hướng dẫn cách lấy cái khiên tàng hình gendame mạnh nhất trò chơi ai test rùi cho em xin ý kiến nha:
    cụ thể là:
    bạn chạy đến chỗ lấy thanh excalibur điều kiện cần thiết đã giết ultima và đã lấy thanh excalibur
    dùng 1 white mage là tốt nhất dispel toàn bộ trạng thái tắt gambit tháo toàn bộ equipment trừ áo và diamond armlet cất các nhân vật khác vào sau đó save game lại . Hoàn tất phần chuẩn bị
    Sau khi hoàn tất phần chuẩn bị bạn reset máy PS2 của bạn sau khi load save của bạn ra đừng làm bất kỳ điều gì ngoại trừ chạy đến chỗ lấy thanh excalibur chạy ra chạy vào nếu bạn thấy cái thùng từ lần 1 tới lần thứ 9 khi bạn vào đó nếu 9 lần đó vào muh hok thấy thùng đồ thì reset máy típ nếu bạn thấy cái thùng trong 9 lần đầu tiên sau khi load save thì bạn dừng lại tự đánh vào mình 17 lần nếu bạn xài máy đời 35000 thì lần thứ 17 sẽ combo 2 hit (chắc chắn) nếu đời máy bạn là 75000 thì lần thứ 17 đánh 1 hit thì bạn hãy đánh thêm 1 cái thứ 18 nữa sau đó lại lấy thùng
    Chắc chắn lấy đc 100% mình đã test và lấy đc 6 cái để dành xài nếu mún xem cụ thể thì đây link từ youtube nè
    http://www.youtube.com/watch?v=8E3fgDyfg40

2. milumilu188

milumilu188 New Member

Đã thích:
    0
    sau đây là hướng dẫn cách lấy cái khiên tàng hình gendame mạnh nhất trò chơi ai test rùi cho em xin ý kiến nha:
    cụ thể là:
    bạn chạy đến chỗ lấy thanh excalibur điều kiện cần thiết đã giết ultima và đã lấy thanh excalibur
    dùng 1 white mage là tốt nhất dispel toàn bộ trạng thái tắt gambit tháo toàn bộ equipment trừ áo và diamond armlet cất các nhân vật khác vào sau đó save game lại . Hoàn tất phần chuẩn bị
    Sau khi hoàn tất phần chuẩn bị bạn reset máy PS2 của bạn sau khi load save của bạn ra đừng làm bất kỳ điều gì ngoại trừ chạy đến chỗ lấy thanh excalibur chạy ra chạy vào nếu bạn thấy cái thùng từ lần 1 tới lần thứ 9 khi bạn vào đó nếu 9 lần đó vào muh hok thấy thùng đồ thì reset máy típ nếu bạn thấy cái thùng trong 9 lần đầu tiên sau khi load save thì bạn dừng lại tự đánh vào mình 17 lần nếu bạn xài máy đời 35000 thì lần thứ 17 sẽ combo 2 hit (chắc chắn) nếu đời máy bạn là 75000 thì lần thứ 17 đánh 1 hit thì bạn hãy đánh thêm 1 cái thứ 18 nữa sau đó lại lấy thùng
    Chắc chắn lấy đc 100% mình đã test và lấy đc 6 cái để dành xài nếu mún xem cụ thể thì đây link từ youtube nè
    http://www.youtube.com/watch?v=8E3fgDyfg40

3. thaovig

thaovig New Member

Đã thích:
    0
    hok cho rep cũng phải cho ý kiến chứ:( để xem có ai làm đc thành công hok chứ:-wbó tay khinh thường người mới đến thế là cùng:(

4. phanhoainam89

phanhoainam89 New Member

Đã thích:
    0
    hok cho rep cũng phải cho ý kiến chứ:( để xem có ai làm đc thành công hok chứ:-wbó tay khinh thường người mới đến thế là cùng:(

5. thuthuyc1

thuthuyc1 New Member

Đã thích:
    0
    Căn bản ít người chơi Inter,lại có số đông chơi Inter sau bản thường nên hay bỏ dở

6. phuongttk

phuongttk New Member

Đã thích:
    0
    Căn bản ít người chơi Inter,lại có số đông chơi Inter sau bản thường nên hay bỏ dở

7. wang_chang_jie

wang_chang_jie New Member

Đã thích:
    0
    Ngay cả những thằng trùm nhất trên ff12maps còn chưa biết bản Inter nó ra làm sao thì lấy đâu mà ý kiến ý cò ở đây . ;)) .

8. canhcogai

canhcogai New Member

Đã thích:
    0
    Ngay cả những thằng trùm nhất trên ff12maps còn chưa biết bản Inter nó ra làm sao thì lấy đâu mà ý kiến ý cò ở đây . ;)) .

9. seolgongchan

seolgongchan New Member

Đã thích:
    0
    Mới chơi mà tải nhầm bản FFXII International Zodiac Job System này về :(( :((
    Toàn chữ tiếng nhật, pó hand luôn. Đã vậy ngay cảnh đầu tiên mình điều khiễn Vaan lại đứng yên không làm j đc :(

10. fantamahu

fantamahu New Member

Đã thích:
    0
    Mới chơi mà tải nhầm bản FFXII International Zodiac Job System này về :(( :((
    Toàn chữ tiếng nhật, pó hand luôn. Đã vậy ngay cảnh đầu tiên mình điều khiễn Vaan lại đứng yên không làm j đc :(

11. meoyeu123

meoyeu123 New Member

Đã thích:
    0
    cái này đã có bản patch tiếng anh, mình đang chơi trên pcsx2, hầu như 99:-*% đều là tiếng Anh, chỉ có 1 số chữ nhỏ trong menu ko đổi được.

đây là link

Mã:
    [url]http://www.megaupload.com/?f=H322UCEH[/url]
    Đây là bản mình down, còn có ai muốn mirror ở rapidshare hoặc host khác thì chịu khó kiếm ở tehparadox.com

12. Trinh Ha Thanh

Trinh Ha Thanh New Member

Đã thích:
    0
    cái này đã có bản patch tiếng anh, mình đang chơi trên pcsx2, hầu như 99:-*% đều là tiếng Anh, chỉ có 1 số chữ nhỏ trong menu ko đổi được.

đây là link

Mã:
    [url]http://www.megaupload.com/?f=H322UCEH[/url]
    Đây là bản mình down, còn có ai muốn mirror ở rapidshare hoặc host khác thì chịu khó kiếm ở tehparadox.com

13. mrluoihoc

mrluoihoc New Member

Đã thích:
    0
  14. kingbetta

kingbetta New Member

Đã thích:
    0
    down về rồi làm sao để patch vào bản international bạn ?

15. vcoinhn1

vcoinhn1 New Member

Đã thích:
    0
    no là bản eng patch sẵn rùi mà

16. xuthancuaem

xuthancuaem New Member

Đã thích:
    0
    link ảnh die rồi a rociel fix nhé :D

sr mod đã đào mộ ^.^

17. khoa_hgdy

khoa_hgdy New Member

Đã thích:
    0
    có ai còn rom ENG bản này ko

18. uyenvinh1309

uyenvinh1309 New Member

Đã thích:
    0
  19. kochet89

kochet89 New Member

Đã thích:
    0
    Game hay ! sáng dậy sớm post vài đang chờ 1 kì nghỉ dài để có thể chiến nó liên tục :D

Đang tải...