Fallout I - Full Walkthrough remake (PDF verison)!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi kesuda, 2/2/06.

1. kesuda

kesuda New Member

Đã thích:
    0
    Hì! chào các bác tranh thủ mấy ngày nghỉ tết ngắn ngủi (à chào mừng sinh nhật em) em đãc tập hợp và bổ sung và bản walk Fallout I PDF verison này đã ra đời hehehe! :devil: Để box ta có 2 bản Walk qui mô luôn! vì chỉ làm trong thời gian gấp rút nên còn nhiều thiếu sót mong các bác góp ý: :'>

Đang tải...
  2. vcoinhn1

vcoinhn1 New Member

Đã thích:
    0
    Đã down về và coi thử,hix hix rất công phu,hoàn chỉnh,có cả hình ảnh minh họa,trình bầy cũng đẹp,có khi còn hơn bản walk của Fallout 2 nữa ý chứ.Cảm ơn đã đóng góp nhé

3. main

main New Member

Đã thích:
    0
    Uhm! cám ơn bạn thực ra cũng chưa hoàn chỉnh lắm tuy có bổ sung thêm hình minh họa tuy nhiên vẫn còn thiếu xót nhiều so với walk fallout II! còn copy nhiều của walk fallout 2 ko biết có điểm nào thiếu xót ko minh họa các item còn thiếu nếu có thể mình sẽ bổ xung tiếp! :D

4. ladlad123

ladlad123 New Member

Đã thích:
    0
    :-B Mạng lúa m mãi mới coi đc . Nhưng mà đúng là ko uổng công mình đợi .
    1 mình cậu tổng hợp và làm đc thế này là đáng hoan nghênh lắm rồi =D>=D>
    Thay mặt mọi người , cám ơn phuthuyaoden-911 .
    Nếu cậu cần bổ sung gì thêm , cứ nói, mọi người sẽ giúp .

5. loveami

loveami New Member

Đã thích:
    0
    Hi`! cám ơn bác! em con đình bỏ xung phần Evil Walk và bổ sung các hình ảnh minh họa cho item, quái vật, các nhiệm vụ...! mà em cũng ơ HP đó bác! hehee nhà bác ở khu nào thế!

6. hoangphucquan

hoangphucquan New Member

Đã thích:
    0
    Đúng là anh ở HP thiệt. Nhưng chỉ là mấy ngày Tết thôi . Giờ lại phải lên HN rồi. ::( Thời gian ít nên ko thể làm 1 bản FAQ công phu đc . Có lẽ bao h viết ra những ý chính thôi ( Mục tiêu của Evil Walk là chỉ số karma bị trừ càng nhiều càng tốt ) hơn nữa những ng chơi Ecil đa số đã biết khá nhiều rồi , nên chắc cũng ko cần phải viết công phu ( cộng với lười :'> ) . Hay tháng sai về HP anh đưa cho em bản thảo anh viết , sau đó em định dạng PDF và chỉnh sủa luôn hộ anh đc chứ ??? :>

7. nhandung1512

nhandung1512 New Member

Đã thích:
    0
    co ai giup em donw load FALLOUT 1 ma le le dc ko ....em donw = torent lau wa' dayyyy huuhuhuhhu toi 20hour lan huhuhhuhu

8. pearl21

pearl21 New Member

Đã thích:
    0
    Hì ! nếu có thời gian anh cứ gõ bản thảo rùi send mail cho em cũng được! em sẽ lam PDF luôn! :'>

9. tappei

tappei New Member

Đã thích:
    0
    tuyệt thật, hướng dẫn đầy đủ, chơi mà không qua thì... ta chơi lại :p

10. buihonghai1

buihonghai1 New Member

Đã thích:
    0
    mở cái file đó thế nào đó các bác

Đang tải...