Download Fallout 1 & Fallout 2 (Direct links, full versions).

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi mokaleslie, 27/1/08.

1. aminhieu

aminhieu New Member

Đã thích:
    0
    mấy cái link của bác này vẫn down được nhá, ít nhất là cái FO2, mình down được rồi, tốc độ khá ổn
    các bác chú ý chép pass giải nén đừng để khoảng cách như trên ko lại sai pass, tốt nhất là type vào nhé :D:D:D:D

2. quanghuy107

quanghuy107 New Member

Đã thích:
    0
    mega tớ down dc 150-300 mà chậm gì :D

3. pit

pit New Member

Đã thích:
    0
  4. quangdon89

quangdon89 New Member

Đã thích:
    0
    Mình đang cần source Game FO2 version 1.00 (ko phải 1.02 nhé ) vì lại ghiền chơi Bug :D hồi đó chơi bản 1.00(hình như là 99-2000) bug khá vui nhưng lúc đó còn gà . Đang học cấp 2-3 nên cũng chưa khám phá hết bug . H kiếm lại torent toàn link 1.02 . Thấy bác Asley nói ver source trên old game là 1.00 nhưng nó bị tụi Interplay request ko cho download vì trên steam nó đã update thương mại bộ FO collection . AE nào còn thì cho mình xin source hoặc site download bản 1.00 nhé .

Cám ơn mọi người đã đọc !

5. phanhoainam89

phanhoainam89 New Member

Đã thích:
    0
    Tui có nhưng không biết shared cho pác thế lào, bộ FO collection của Interplay gồm FO1 : original và patch, FO2 : original và patch của Killap, FO Tactic ... Chả nhớ nguồn down ở đâu nữa ... Pác mà ở HP thì xong ngay :))

6. bichngocls

bichngocls New Member

Đã thích:
    0
    Cám ơn cậu . Mình có source 1.00 rồi . Mấy hôm ni vọc cái Multiplayer of FO2 có gì post lên ae chơi mà thấy Lag quá . Thấy ko khả quan nên thôi ( pak nào thịch vọc thì kiếm Sfall 2.8 by Timeslip ) Or link download .

version 2.8b, built for fallout 2 v1.02 US

7. thekiemr

thekiemr New Member

Đã thích:
    0
    Help. Mình down bộ cài FO 1 rồi mà h nó kho cho setup báo "sorry, thí product is not supported under this version of Windows". Win của mình là XP. Làm sao bây giờ :(

8. thaoch13

thaoch13 New Member

Đã thích:
    0
  9. ohcandy

ohcandy New Member

Đã thích:
    0
  10. haingungoc

haingungoc New Member

Đã thích:
    0
    Bác Play Ground ơi...
    Link dơn Fallout 1 chết part 6 rồi. Bác up lại đi nhé.Game này hay lắm .Em đang cần để chơi
    Thanks bác nhiều!!!!!

11. anh82

anh82 New Member

Đã thích:
    0
    mấy cái fallout 1 2 này chịu khó lên torrent down oạch 1 phát chưa đến 10 mins là xong ::)

12. seolgongchan

seolgongchan New Member

Đã thích:
    0
    híc vào tin chơi mà tải về khó quá, vào trang toàn tiếng nga (học tiếng nga cấp 3 giờ trả cho cô hết rui) tui vào phần cờ chỉnh về tiếng anh nhưng không được... híc bạn nào có bản Fallout2 chỉ mình linh mình tải về chơi cái cảm ơn nhìu

13. green_land209

green_land209 New Member

Đã thích:
    0
  14. ngocdiep

ngocdiep New Member

Đã thích:
    1
    cho xin link khác đi bạn tiếng nga mình ko có học @@

15. lê đăng anh

lê đăng anh New Member

Đã thích:
    0
    mình down FO1 về chạy file setup mà hình bị nhòe ko thấy gì hết là sao vậy ???

16. trong2981

trong2981 New Member

Đã thích:
    0
    Cho mình xin lại bản FO1 với!Part 4 trong 7 part đó mình ko down đc.Ai chỉnh hộ lại dùm với.Nó báo là: You dont have permission to down thí file. Mình dùng IDM

17. kprenna

kprenna New Member

Đã thích:
    0
    có ai bít giờ patch của bản F2 là patch nào xịn nhất ko cho mình xin link down với

18. zidane

zidane New Member

Đã thích:
    0

19. dangchung

dangchung New Member

Đã thích:
    0

20. ngochoa1205

ngochoa1205 New Member

Đã thích:
    0
    + Các bác coi lại coi còn sống không. Nếu có vấn đề gì tui lục lại trong cái laptop, hình như tui còn lưu lại bộ cài đâu đó.

Đang tải...