Chơi Fallout 2 trên Win XP !!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi tlvvbard, 11/8/04.

1. tigon1980

tigon1980 New Member

Đã thích:
    0
    Mình đang nghịch bản FO1 và 2 trên Win 7. Bạn nào muốn chơi sau khi cài xong phải chuột vào file chạy và chọn properties -> Compatibility -> Compatibility mode -> Click vô "run this program in compatibility mode for: Windows 98/ Windows Me -> Chỉnh Settings -> click run in 256 colors và run in 640 x 480 screen resolution -> Bước cuối quan trọng nhất: "Thưởng thức game". >:)

2. jokizly

jokizly New Member

Đã thích:
    0
    cho mình hỏi câu này mặc dù là ko đúng chủ đề topic nhưng mình ko biết nên post vào đâu cả.
    Mình chơi fallout 2, đến cái chỗ Klamath, con chó Yellow dog tự nhiên tấn công mình, mình giết nó thì ko lấy dc chìa khóa để chơi tiếp, làm sao bây h

3. hoalekim

hoalekim New Member

Đã thích:
    0
    cho mình hỏi câu này mặc dù là ko đúng chủ đề topic nhưng mình ko biết nên post vào đâu cả.
    Mình chơi fallout 2, đến cái chỗ Klamath, con chó Yellow dog tự nhiên tấn công mình, mình giết nó thì ko lấy dc chìa khóa để chơi tiếp, làm sao bây h

4. vodiepquoctu

vodiepquoctu New Member

Đã thích:
    0
    đã thử cách của ông nhưng ko đc nó báo lỗi

5. nguyenphk

nguyenphk New Member

Đã thích:
    0
    đã thử cách của ông nhưng ko đc nó báo lỗi

6. dieuhuyenphan

dieuhuyenphan New Member

Đã thích:
    0
    FallOut 1 chơi trên XP được không các bác :| Down về chuẩn bị cài đến nơi nhưng vào topic này thấy không chắc ăn lắm >.< Nếu không thì có cách nào chơi được không :-/

7. Van Anh

Van Anh New Member

Đã thích:
    0
    FallOut 1 chơi trên XP được không các bác :| Down về chuẩn bị cài đến nơi nhưng vào topic này thấy không chắc ăn lắm >.< Nếu không thì có cách nào chơi được không :-/

8. hangung

hangung New Member

Đã thích:
    0
    Chơi được,mỗi tội bị lỗi 1 tí về graphic nhưng không ảnh hưởng mấy,chơi rồi sẽ biết lỗi như nào
    +rep chứ nhỉ;));))

9. cuhanhtay_0508

cuhanhtay_0508 New Member

Đã thích:
    0
    Chơi được,mỗi tội bị lỗi 1 tí về graphic nhưng không ảnh hưởng mấy,chơi rồi sẽ biết lỗi như nào
    +rep chứ nhỉ;));))

10. autocad

autocad New Member

Đã thích:
    0
    Thanks bạn nhiều nha :)

Kiếm mãi mới ra.

11. xuanthuyen

xuanthuyen New Member

Đã thích:
    0
    Thanks bạn nhiều nha :)

Kiếm mãi mới ra.

12. hacoup

hacoup New Member

Đã thích:
    0
    Lang thang vào đây mà ko thấy topic thảo luận FO2 nên đành hỏi tạm ở đây vậy. Cho hỏi là khi đi hết xăng rùi thì có đỏ thêm đc ko? Và có thì đổ ở đâu?

13. check

check New Member

Đã thích:
    0
    Lang thang vào đây mà ko thấy topic thảo luận FO2 nên đành hỏi tạm ở đây vậy. Cho hỏi là khi đi hết xăng rùi thì có đỏ thêm đc ko? Và có thì đổ ở đâu?

14. dauhungnd2

dauhungnd2 New Member

Đã thích:
    1
    + Cóa, hình như xăng mua được ở nhiều nơi lắm, nhớ là ở các cụm dân cư lớn đều có.

15. ngoc_lan49

ngoc_lan49 New Member

Đã thích:
    0
    + Cóa, hình như xăng mua được ở nhiều nơi lắm, nhớ là ở các cụm dân cư lớn đều có.

16. maidung2301

maidung2301 New Member

Đã thích:
    0
    Xe chạy bằng Micro Fusion Cells hoặc Small Energy Cells,cứ kiếm tên nào bán rồi mua về đổ

17. hongdiep1508

hongdiep1508 New Member

Đã thích:
    0
    Xe chạy bằng Micro Fusion Cells hoặc Small Energy Cells,cứ kiếm tên nào bán rồi mua về đổ

18. poh70289

poh70289 New Member

Đã thích:
    0
    Vậy hỏi thêm phát nữa là đổ kiểu nào vậy, dự trữ tới 500 Small Energy Cells với 300 Micro Fusion Cells vứt đầy thùng mà chả biết đổ kiểu nào

19. sangdt2k2

sangdt2k2 New Member

Đã thích:
    0
    + Nhớ là bạn giữ mấy cái cell trong người, đè chuột phải hay chuột trái gì đó vào cái xe, nó hiện cái bàn tay (hoặc cái giỏ mình không nhớ kỹ) là sạc lại pin cho cái xe, chạy như điện lại liền.

20. ntloc114

ntloc114 New Member

Đã thích:
    0
    phải thay bộ điện cho xe thì mới nạp được ...

Đang tải...