Các mẫu xe đua

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi trankimhiep, 14/4/06.

1. trankimhiep

trankimhiep New Member

Đã thích:
    0
    Chào các bạn, trước đây mình vào forum thì thấy có bạn post các file handling, vehicle chứa các xe motor có dạng xe đua rất đẹp. Nhưng bây giờ không thấy bài viết đó nữa. Có bạn nào có thì pót lên giúm mình được không? Thanx

Đang tải...
  2. lovefina_89

lovefina_89 New Member

Đã thích:
    0
    mình có nhiều lắm ,cụ thể là các bản mod ,hoặc là bản trong game ....bạn cần loại nào ,nếu của GTASA thì sang đó hỏi xin nhé .lập topic mới lênlàm gì ^_^

3. [Nobunaga]

[Nobunaga] New Member

Đã thích:
    0
  4. congdoanh06

congdoanh06 New Member

Đã thích:
    0
    Ý mình là trước đây mình có thấy bài hướng dẫn chỉnh sửa xe trong file handling và vài file khác, và tiện thể có cho file download luôn file handling đó, trong đó đã có chỉnh sửa cho xe có màu sắc và kiểu dáng hệt như những chiếc xe đua rất đẹp. Không biết admin có xóa bài đó chưa?

5. vanloc198788

vanloc198788 New Member

Đã thích:
    0
    Đúng rồi đó Mod ơi tôi cũng tìm lồi cả con mắt mà không thấy cái bài chỉnh sửa cái file handling đâu cả ? ngày trước có bài đó mà giờ không thấy bài đó đâu cả ?
    Mod Box GTA cho cái link đó để anh em còn tìm hiểu chứ ! lâu lắm không chơi GTA nên quên hết ráo rồi !

6. DXchien

DXchien New Member

Đã thích:
    0
  7. phuocha

phuocha New Member

Đã thích:
    0
  8. tuonggiaxd

tuonggiaxd New Member

Đã thích:
    0
  9. voivang35

voivang35 New Member

Đã thích:
    0
    Mà Mod ơi ời...! mấy cái bản chỉnh sửa xe trong GTA đó có sửa được các bản GTA không vậy ? hay chỉ sửa được 1 loại thôi ? cho minh biết tý nhé !

10. hieuchuyensla

hieuchuyensla New Member

Đã thích:
    0
    Mà Mod ơi ời...! mấy cái bản chỉnh sửa xe trong GTA đó có sửa được các bản GTA không vậy ? hay chỉ sửa được 1 loại thôi ? cho minh biết tý nhé !

11. hoangtrieu84hp

hoangtrieu84hp New Member

Đã thích:
    0
    mods của trò nào thì chỉ dành cho trò ấy thôi ,chứ làm sao áp dụng cho cái khác được hả bạn ! mỗi cái đều có mods riêng của nó ,và chỉ dùng được cho Pc thôi .

12. longkim75

longkim75 New Member

Đã thích:
    0
    mods của trò nào thì chỉ dành cho trò ấy thôi ,chứ làm sao áp dụng cho cái khác được hả bạn ! mỗi cái đều có mods riêng của nó ,và chỉ dùng được cho Pc thôi .

13. bang_anh

bang_anh New Member

Đã thích:
    0
    Chỉ chỉnh sửa duy nhất trong một bản mà thôi, vì đó là file của game mà ^^.

Nhưng cách thức chắc cũng tương tự vậy thôi, có thể dùng nó để mò ra phiên bản khác...

14. lebinh106

lebinh106 New Member

Đã thích:
    0
    Chỉ chỉnh sửa duy nhất trong một bản mà thôi, vì đó là file của game mà ^^.

Nhưng cách thức chắc cũng tương tự vậy thôi, có thể dùng nó để mò ra phiên bản khác...

15. ankyxboom

ankyxboom New Member

Đã thích:
    0
    Mừng quá, cuối cùng tui cũng đã khám phá ra được, là khi ta lấy được tất cả huy chương vàng của trường dạy lái xe Motor thì SA se tu dong unlock xe NRG500 thành xe đua rất đẹp. Qua dày công khổ luyện trong trường dạy lái xe, cuối cùng mình cũng đã lấy đc hết huy chương vàng của nó (còn mấy trường khác thì lấy... ko nổi :-) Nhưng mình ko biết cách post file lên, bạn nào chỉ mình với. Nếu bạn nào cần mình gửi qua email cũng được. Đảm bảo là mấy xe đó nhìn rất "cool" :D . Sẵn tiện các bạn chỉ mình cách post hình lên forum với, thankx!

16. patatomi

patatomi New Member

Đã thích:
    0
    Mừng quá, cuối cùng tui cũng đã khám phá ra được, là khi ta lấy được tất cả huy chương vàng của trường dạy lái xe Motor thì SA se tu dong unlock xe NRG500 thành xe đua rất đẹp. Qua dày công khổ luyện trong trường dạy lái xe, cuối cùng mình cũng đã lấy đc hết huy chương vàng của nó (còn mấy trường khác thì lấy... ko nổi :-) Nhưng mình ko biết cách post file lên, bạn nào chỉ mình với. Nếu bạn nào cần mình gửi qua email cũng được. Đảm bảo là mấy xe đó nhìn rất "cool" :D . Sẵn tiện các bạn chỉ mình cách post hình lên forum với, thankx!

17. unknow

unknow New Member

Đã thích:
    0
    Mừng quá, cuối cùng tui cũng đã khám phá ra được, là khi ta lấy được tất cả huy chương vàng của trường dạy lái xe Motor thì SA se tu dong unlock xe NRG500 thành xe đua rất đẹp. Qua dày công khổ luyện trong trường dạy lái xe, cuối cùng mình cũng đã lấy đc hết huy chương vàng của nó (còn mấy trường khác thì lấy... ko nổi :-) Nhưng mình ko biết cách post file lên, bạn nào chỉ mình với. Nếu bạn nào cần mình gửi qua email cũng được. Đảm bảo là mấy xe đó nhìn rất "cool". Sẵn tiện các bạn chỉ mình cách post hình lên forum với, thankx!

18. lamle_88

lamle_88 New Member

Đã thích:
    0
    Mừng quá, cuối cùng tui cũng đã khám phá ra được, là khi ta lấy được tất cả huy chương vàng của trường dạy lái xe Motor thì SA se tu dong unlock xe NRG500 thành xe đua rất đẹp. Qua dày công khổ luyện trong trường dạy lái xe, cuối cùng mình cũng đã lấy đc hết huy chương vàng của nó (còn mấy trường khác thì lấy... ko nổi :-) Nhưng mình ko biết cách post file lên, bạn nào chỉ mình với. Nếu bạn nào cần mình gửi qua email cũng được. Đảm bảo là mấy xe đó nhìn rất "cool". Sẵn tiện các bạn chỉ mình cách post hình lên forum với, thankx!

19. ngoc_lan49

ngoc_lan49 New Member

Đã thích:
    0
    Chúc mừng nhé ^^ !!

Bạn có thể vào đây: imageshack.us, browse hình từ máy bạn lên, xong cho nó up. Kế tiếp lấy Direct Link của nó và post trên đây.

Share cho anh em coi với ^^

20. 12345612

12345612 New Member

Đã thích:
    0
    Chúc mừng nhé ^^ !!

Bạn có thể vào đây: imageshack.us, browse hình từ máy bạn lên, xong cho nó up. Kế tiếp lấy Direct Link của nó và post trên đây.

Share cho anh em coi với ^^

Đang tải...